ได้ครับอย่างเช่นภาษาอะไรอย่าง

โดย: samruay [IP: 188.214.106.xxx]
เมื่อ: 2022-09-06 09:02:37
ได้ครับอย่างเช่นภาษาอะไรอย่างนี้นะสกิลเรื่องของตัวเลขพรุ่งนี้ถือว่าเป็นทหารอยู่ถึงสิ้นทหารผมนะครับผมเชื่อว่าคนส่วนใหญ่เดี๋ยวนี้นะดูทัศนคติก่อนสกิลอย่างที่บอกครับมันฝึกได้ถ้ามันฝึกได้เนี่ยแปลว่าถ้าให้เลือก 2 คนคนที่ทัศนคติไม่ดีแต่สกิลดีกับคนที่ทัศนคติดีสกิลยังไม่ดีเท่าไหร่เนี่ยเอาคนที่ 2 ดีกว่าครับเพราะว่าทัศนคติมันเปลี่ยนยากกว่าสกิลและที่สำคัญที่สุดอย่าโกหกเขาจับได้อ่ะถึงจะได้ตอนไหนก็ไม่ดีทั้งนั้นคุณลองคิดดูสิจะโกหกกูได้งานใช่ไหมแล้วคุณเข้ามาจับได้กูไม่ผ่านโปรอ่ะมันเจ็บปวดกว่าทุกข์ก็อย่าโกหกถ้าเขาต้องการคนที่ใช้ได้งานได้เลยใช่ป่ะหมายความว่าต้องมีสกิลนี้เลยเดี๋ยวนี้นะวันนี้คือจะให้ทำงานเดี๋ยวนี้เลยเนี่ย pussy888

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,568