โชคดีมากครับเพราะว่าอย่างที่ผมบอกนะ

โดย: dammy [IP: 188.214.106.xxx]
เมื่อ: 2022-09-07 09:39:44
โชคดีมากครับเพราะว่าอย่างที่ผมบอกนะทางอาจารย์พอดีสักครู่นะครับสุดยอดนักคิดนะครับเรื่อง Design Thinking JDB มีเครื่องมือที่ช่วยคุณค้นหาตัวเองเจอได้เร็วขึ้นแล้วกันไม่ต้องไปเสียเวลาทดลองอะไรให้มันมากมายก็ผมได้อ่านหนังสือเล่มดีไซน์นิ่งดูออนไลน์นักเรียนเขียนโดยคุณเบื่อแล้วก็ดีแว่นนะครับรวมทั้งได้ไปโรงเรียนคอร์ส Design Your Life นะครับที่ใช้ Design Thinking JDB เนี่ยมาช่วยออกแบบชีวิตเนี่ยก็ได้เห็นก็นึกว่าเครื่องมือกระบวนการที่จะช่วยให้คุณสามารถที่จะเจอตัวเองได้เร็วมากขึ้นค้นหาตัวเองได้ JDB ได้เร็วยิ่งขึ้นนะครับต้องบอกไปนี้ว่าเหตุผลหลักเหตุผลหลักก่อนนะครับก่อนจะไปถึงวิธีการเหตุผลหลักที่เรามักจะค้นหาตัวเองไม่เจอ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,539