slotxo

โดย: ART112233 [IP: 212.102.50.xxx]
เมื่อ: 2022-12-12 00:44:22
กลุ่มโรคนั่นแหละกดลบกด 1 มาคุณประทิมคุณวิทยากด 1 ล้านแล้วก็พอรู้จักเอางี้ละกันคือโรคภูมิคุ้มกันโรคระบบภูมิคุ้มกันร่างกายเรานี้นะครับคุ้มกันในร่างกายเราเนี่ยปกติเนี่ยเอาไว้ต่อสู้กับสิ่งแปลกปลอมไว้ต่อสู้กับเชื้อโรคใช่ไหมหรือสารแปลกปลอมที่เข้าสู่ร่างกายของเราอะไรก็ตามที่ร่างกายเราไม่รู้จักนะครับร่างกายเราจะสร้างสารต่อต้านเพื่ออะไรเพื่อที่จะเป็นตัวป้องกันงานมันเหมือนเป็นบ้านสมมุติว่าตอนนี้slotxoร่างกายเราเนี่ยเป็นประเทศประเทศ 10 ประเทศไทยนะครับแล้วก็ต้องมีทหารใช่ไหมแล้วก็มีทหารคอยที่จะปกป้องดินแดนของเราอ่ะเฮ้ยถ้าใครเนี่ยรุกล้ำดินแดนเข้าโดยที่เราไม่รู้จักเลยเราไม่รู้จักเขาเลยเป็นคนแปลกปลอมslotxoแน่นอนเป็นคนแปลกหน้าแน่นอนนะเพราะเขาเข้ามาเนี่ยทหารไทยแต่ก็จะต้องไปจากกราฟพรุ่งนี้เข้าใจไหมทหารไทยในระบบภูมิคุ้มกันของ slotxo

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,515