ดีมากครับ ใช่เลยแหล่ะ

โดย: ที่แล้วมา [IP: 156.146.57.xxx]
เมื่อ: 2021-09-23 21:18:30
iOS 15 นั้นเป็นอย่างไรบ้างครับแน่นอนล่ะครับว่าการเปลี่ยนแปลง iOS ใหม่นั้นก็ย่อมมีอะไรที่แปลกใหม่อยู่แต่รู้สึกว่าการเปลี่ยนแปลงในครั้งนี้จะไม่ได้มีฟีเจอร์ใหม่อะไรที่มันเด่นชัดมากมายผมเองก็ติดตามมาอยู่ครับไม่ได้มีการเปลี่ยนแปลงในรูปแบบการดีไซน์ใหม่มีการเปลี่ยนแปลงฟีเจอร์เล็กๆน้อยๆในแอพหรือว่าในการใช้งานต่างๆนะครับแต่ก็ไม่ได้มีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ก็ยอมรับนะครับว่าการเดินทางของ iOS นั้นเดินทางมาจนน่าจะคิดอะไรแปลกใหม่ได้ยากแล้วเพราะว่าตอนนี้เทคโนโลยีอะไรต่างๆก็ใส่เข้ามาแล้วมากมายต้องรอดูนะครับว่าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปมากไปหรือเปล่าครับ

live22

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,512