เปิดตัวมาแล้วสำหรับ MacBook

โดย: freeman [IP: 27.55.77.xxx]
เมื่อ: 2021-10-20 15:49:42
เปิดตัวมาแล้วสำหรับ MacBook ที่ราคาแพงเหลือเกินสำหรับซีพียูใหม่ที่ให้มานั้นจะบอกว่าเป็นเซลล์อยู่ที่เทพก็จริงนะครับแต่ว่าราคานั้นบางที่ถ้าหากเราอัพเกรดเต็มรูปแบบนั้นอาจจะจ่ายมากถึง 200,000 หรือ 300,000 เลยก็ได้นะครับซึ่งเป็นราคาที่โหดเอาเรื่องแน่นอนครับว่าคนทั่วไปนั้นอาจจะยังไม่ถึงสำหรับ MacBook ออกไม่นานมานี้อาจจะเป็นคอมพิวเตอร์สำหรับกลุ่มบนบนไม่ใช่ตลาดล่างทั่วไปนะครับสำหรับ MacBook งั้นราคาขนาดนี้ก็ไม่รู้นะครับว่าคนนั้นจะมีกำลังซื้อไหวหรือเปล่าต้องรอดูต่อไปครับว่าจะทำยอดขายได้ถึงเป้าหมายหรือไม่เพราะราคา แรงเหลือเกินนะครับแม้ว่าจะสมน้ำสมเนื้อกับสเปย์ขายมาก็เถอะ

เกม sbo slot

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,491