หุ้นคลิปโตครินทร์ซี่ตกทุกตัว

โดย: กระทง [IP: 95.181.233.xxx]
เมื่อ: 2022-01-06 18:17:11
หุ้นคลิปโตครินทร์ซี่ตกทุกตัว เรียกได้ว่าแดงทั้งกระดานสำหรับ ราคาของเหรียญคลิปโตครินทร์ซี่ต้องบอกว่าตอนนี้นั้นหลายหลายคนน่าจะขายแล้วก็นำเอาเงินสดกลับมาเก็บไว้ในกระเป๋าของตนเองมากกว่าที่จะลงทุนซื้อเหรียญคลิปโตครินทร์ซี่ตอนนี้จะเห็นได้ว่าราคาของแต่ละเหรียญนั้นปรับตัวลดลงอย่างต่อเนื่องตอนนี้เรียกได้ว่าแดงทั้งกระดานเลยทีเดียวนะครับก็เพราะว่าก่อนหน้านี้ก็มีข่าวว่าในบ้านเราเองนั้นจะมีการเรียกเก็บภาษีกับการลงทุนคลิปโตครินทร์ซี่นี้ต้องรอดูนะครับว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปจามีมาตรการอย่างไรออกมาเชื่อว่าหลายหลายคนนั้นก็ยังไม่มั่นใจกับมาตรการนี้เท่าไหร่ก็เลยเทขายออกมาครับ bng

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 528,547